Siffofin
1.The cover tukunya rungumi madubi polishing fasahar, wanda yake da sauki tsaftacewa kuma ba ya dauke da datti.
2.Kasan tukunyar ya dace da murhu iri-iri kuma ana iya dafa shi ta hanyoyi daban-daban.
3.Kwanin bakin karfe yana dauke da guda shida, wanda zai iya saduwa da dalilai daban-daban.
Ma'aunin Samfura
Suna: bakin karfe kayan dafa abinci
Abu: 201 bakin karfe
Abu na'a.HC-0041
Salo: zamani
MOQ: 6 sets
Tasirin gogewa: goge
Shiryawa: 1 saiti / akwatin launi, 6 sets / kartani
Amfanin Samfur
Kayan an yi su ne da bakin karfe na abinci kuma ana iya amfani da su a gidajen cin abinci, gidajen cin abinci, kayan daki, da sauransu. Ana yawan amfani da tukunyar murfin don shirya miya, madara mai zafi, noodles, da sauran jita-jita.Tushen miya yana da dogon hannu mai sauƙi da jin daɗin fahimta.
Amfanin Kamfanin
Kasuwancinmu yana cikin "ƙasar bakin karfe" a cikin garin Caitang a gundumar Chao'an.Har ila yau, kasuwancin yana da ƙwararrun ma'aikatan cinikayyar ƙasashen waje, injiniyoyi masu ɗorewa, da ƙwararrun ƙwararrun gyare-gyare.Kamfanin yana da kusan shekaru goma na ƙwarewar samarwa, ba kawai samfurori masu yawa ba, amma har ma ingantaccen inganci.Bayan haka, muna kuma haɓaka sabbin samfuran bisa ga tsarin samfuran abokan ciniki.
Amfanin Yanki
Kamfaninmu yana cikin 'ƙasar bakin ƙarfe', gundumar chao'an, garin caitang.Wannan yanki yana da tarihin shekaru 30 na samarwa da sarrafa kayayyakin bakin karfe.Kuma a cikin layin samfuran bakin karfe, Caitang yana jin daɗin fa'idodi na musamman.Duk nau'in sassa na bakin karfe, kayan tattarawa, hanyoyin sarrafawa suna da goyan bayan fasaha na sana'a.